Hạng D
12/3/11
1.597
66.728
113
Tiền Giang, gò công
Xe nội địa Nhật không tính. Cái Spacy êm re. Cái Supercub 50 siêu êm. Nhưng cái Su Viva êm gấp 20 lần cái Dream II :D.
Viva ko so với dream mà so với kawasaki maxII, wave, jupiterR anh ơi . tất cả đều thành dĩ vãng :)
Năm em 18 tuổi thì cậu em mua viva , em chạy custom 70 .năm em 19 tuổi em mượn viva chở bạn gái đi chơi mà cậu em ko cho, em xin ba em mua chiếc jupiterV , ko thèm mượn nữa

• Like
Reactions: xxmagicxx
Hạng D
21/10/08
3.646
70.909
113
Miền Không Xác Định
Viva ko so với dream mà so với kawasaki maxII, wave, jupiterR anh ơi . tất cả đều thành dĩ vãng :)
Năm em 18 tuổi thì cậu em mua viva , em chạy custom 70 .năm em 19 tuổi em mượn viva chở bạn gái đi chơi mà cậu em ko cho, em xin ba em mua chiếc jupiterV , ko thèm mượn nữa
Vva dở giàn lông mau xuống. Lại thêm ông thần Suzuki bảo dưỡng rất tệ nên xe không giữ lâu được như Honda. Chứ cái máy nó thì hơn dream wave 200 lần :D.
Anh ra Huệ thử coi, toàn Yamaha nhé :D. Honda là do bọn Take thần thánh mà ra :D. Giờ này mà còn đi săn 3 cái xe thổ tả như future, đúng bọn bệnh hoạn.

• Haha
Reactions: TicoHQ
Hạng D
12/3/11
1.597
66.728
113
Tiền Giang, gò công
Vva dở giàn lông mau xuống. Lại thêm ông thần Suzuki bảo dưỡng rất tệ nên xe không giữ lâu được như Honda. Chứ cái máy nó thì hơn dream wave 200 lần :D.
Anh ra Huệ thử coi, toàn Yamaha nhé :D. Honda là do bọn Take thần thánh mà ra :D. Giờ này mà còn đi săn 3 cái xe thổ tả như future, đúng bọn bệnh hoạn.
Bọn lắm tiền rửng mỡ thôi anh . con future ấy ở xưởng em có 1 chiếc. Cố làm cho nó ngon, thay sửa mấy chục triệu , chủ xe khoe chạy ngon lắm....em tót lên thử còn thua con xe cùi em lấy đi chở đồ nữa . êm và đầm của con future thua xa jupiter, anh chủ xe đó chạy sh mode , em cũng chạy thử vì nghe ảnh khoe chạy ngon, chắc đẹp hơn heo rừng nvx của em thiệt, còn lại chỉ có khóc xin thua . em tây kỳ nhưng ko sùng bái hãng nào hết . em mua jupiter vì thích 2 cặp phuộc trước sau của nó nhìn đẹp và tiếng pô . còn chạy thì cũng giông giống nhau .

Hạng D
29/12/10
3.133
13.045
113
TP.HCM
Đi rẫy thì xe số thôi. Hồi xưa em chạy đường trơn té lên té xuống. Sau này thằng đệ nó chỉ cách chạy không bao giờ té :D. Thậm chí có chỗ sình lầy, dân làm rẫy chạy qua té lụi đụi, còn em lướt qua tỉnh bơ :D.
Chỉ xem sao

Hạng F
5/3/05
8.718
72.956
113
đây
Do thằng honda nó ra xe chậm quá, e thì mê xe mạnh. lúc ab còn 110 thì nouvo 135, em múc, sau lên dc con ab 125 thì ya ra nvx tận 155, lại múc tiếp, h nó ra con ab 160 r thì thôi già r ko đú nữa ;D
Chờ ra sh160 múc làm của luôn anh, nói gì nói sh vẫn sang chảnh hơn đám kia