Bởi nhiều a tính cho quá, lo nước biển dâng này nọ. Vin nó bỏ mấy tỷ vô Cần Giờ chắc nó k biết nước biển dâng , xuống lỗ k biết thấy chưa mà tính chạy. Nóng cũng vẫy năm nào chả có mùa nóng qua tháng mưa là quên ngay mà lại tính đường biến đổi khí hậu

Hạng B1
9/8/19
82
488
53
Bởi nhiều a tính cho quá, lo nước biển dâng này nọ. Vin nó bỏ mấy tỷ vô Cần Giờ chắc nó k biết nước biển dâng , xuống lỗ k biết thấy chưa mà tính chạy. Nóng cũng vẫy năm nào chả có mùa nóng qua tháng mưa là quên ngay mà lại tính đường biến đổi khí hậu
Vậy cho bớt dân ở saigon anh. Ra đường toàn người là người không. Dù đi đâu em cũng muốn quay lại đây ở, dịch vụ không thiếu gì. Thời tiết nóng quá thì vô máy lạnh, ngay cả Thuỵ sĩ, Nhật mùa nóng nó cũng tương đương như saigon bây giờ thôi.

Hạng C
5/3/14
881
1.928
118
Với mình giờ Saigon, Vũng tàu nóng vãi nhái, chán mà giờ hàng năm nhiệt độ đều tăng. Đalat thì hơi xa, giá đất lại quá cao muốn 1000m2 trở lên bán kính chợ đalat ko kham được.
Bảo Lộc vẫn là chân ái của những năm tới

• Like
Reactions: PhiKimTuan
Hạng D
23/6/13
1.907
4.913
113
Với mình giờ Saigon, Vũng tàu nóng vãi nhái, chán mà giờ hàng năm nhiệt độ đều tăng. Đalat thì hơi xa, giá đất lại quá cao muốn 1000m2 trở lên bán kính chợ đalat ko kham được.
Bảo Lộc vẫn là chân ái của những năm tới
Cách chợ đà lạt 5km 1200m qh tmdv oto vô tận đất 5.5 tỉ mạinzdoo :))

Hạng C
5/3/14
881
1.928
118
Cách chợ đà lạt 5km 1200m qh tmdv oto vô tận đất 5.5 tỉ mạinzdoo :))
Ko chơi hàng này, rất khó lời trừ khi có mục tiêu kinh doanh dòng tiền. Mà kinh doanh thì chọn vị trí tốt thuê làm ko ngon thì té, chơi hàng này kinh doanh ko được lõm kép, lãi vốn thì ko ăn thua mà rất loãng ngoằng nhức đầu.

Tốt nhất sổ đỏ có thổ cư hoặc lên được thổ cư có chữ ODT hoặc ONT: lâu dài

Hạng D
17/10/11
1.160
10.970
113
Ko chơi hàng này, rất khó lời trừ khi có mục tiêu kinh doanh dòng tiền. Mà kinh doanh thì chọn vị trí tốt thuê làm ko ngon thì té, chơi hàng này kinh doanh ko được lõm kép, lãi vốn thì ko ăn thua mà rất loãng ngoằng nhức đầu.

Tốt nhất sổ đỏ có thổ cư hoặc lên được thổ cư có chữ ODT hoặc ONT: lâu dài
Mua đất CLN rồi làm du lịch canh nông cũng dc chứ a