Hạng C
7/9/18
713
5.841
93
From Anam Hội
Tag a bên CNL ko thấy trl, ở Bảo Lộc ko nhận hs lên tc nữa thì phải, dù có qh tc
H tính sao a? Cọc thì chủ nhà bao lên.200m2 tc mới mua
sorry anh em nhiều noftice quá ạ,
nói chung là phải có kế hoách sử dụng đất hằng năm mình có đăng ký ví dụ muốn lên thổ cư năm sau thì năm nay phải đăng ký đã nó xét duyệt tè le hết rồi nó mới đưa vào kế hoạch sử dụng đất sang năm sau.

cũng chua đấy, em chuyển RSX sang CLN mà gần 1 năm rồi chưa làm được lên thổ càng chua nữa.
nhu

• Like
Reactions: hector87
Hạng D
17/10/11
1.179
11.243
113
sorry anh em nhiều noftice quá ạ,
nói chung là phải có kế hoách sử dụng đất hằng năm mình có đăng ký ví dụ muốn lên thổ cư năm sau thì năm nay phải đăng ký đã nó xét duyệt tè le hết rồi nó mới đưa vào kế hoạch sử dụng đất sang năm sau.

cũng chua đấy, em chuyển RSX sang CLN mà gần 1 năm rồi chưa làm được lên thổ càng chua nữa.
nhu
H đi mua đất lẻ mà qh tc thì giá cao, nhưng khả năng lên dc tc sẽ lâu và tốn chi phí hơn trc rất nhiều
Mình nói khách mình vậy, thà cứ mua chỗ nào.lên sẵn thôi

Hạng C
7/9/18
713
5.841
93
From Anam Hội
H đi mua đất lẻ mà qh tc thì giá cao, nhưng khả năng lên dc tc sẽ lâu và tốn chi phí hơn trc rất nhiều
Mình nói khách mình vậy, thà cứ mua chỗ nào.lên sẵn thôi
lên sắn hơn trước 2019 qua ít tay thì giá tốt vẫn có chứ qua nhiều tay thì giá cũng ko tốt lắm đâu bro.
nói tóm lại là mua đất nào cũng thế muốn để lâu dài thì phải bao làm được pháp lý sau cùng, và nói rõ chi phí luôn.

• Like
Reactions: hector87
Hạng D
10/7/10
1.252
1.649
113
Tag a bên CNL ko thấy trl, ở Bảo Lộc ko nhận hs lên tc nữa thì phải, dù có qh tc
H tính sao a? Cọc thì chủ nhà bao lên.200m2 tc mới mua

trả cọc, hủy giao dịch

Hạng D
10/7/10
1.252
1.649
113
Môi giới cho khách nhận hoa hồng, mà trả cọc hủy giao dịch không ổn lắm bác ơi..
Ghẹo ỗng thôi. Nhưng giờ không đạt được giao kết thì làm thế nào, cas này căng

• Like
Reactions: thanhyk
Hạng D
17/10/11
1.179
11.243
113
Ghẹo ỗng thôi. Nhưng giờ không đạt được giao kết thì làm thế nào, cas này căng
Đang đàm.phán bán bán trừ thêm 1 số tiền nữa vô tổng giá , nhưng chưa biết bn , bên mua đòi x 2 cp lên tc theo giá cũ

• Like
Reactions: romantic