Hạng B2
24/3/11
355
2.655
123
4P nói:
Em thấy thời thế sinh anh hùng cứu các Mĩ Nhân ... :Dmà bác, Lúc đó chính phủ ban hành tăng lương cho cán bộ công nhân viên chức, biết đâu tết nay có công văn trả lương tháng 13 + Bonus thêm 06 tháng lương gì đó là có tinh thần lên nhanh mà.
Đủ vấn đề để xoa dịu các chiến binh:D
Em cũng dự giống bác: ráng phấn đấu cho tất cả các ngành đều lãnh lương ngang bằng hoặc hơn nghành Điện. Tất cả đều vui và không còn kêu ca nữa…trừ…mấy “ông chủ”!!!

Hạng B1
26/7/08
92
865
83
37
hạn chế được xe thích đăng ký biển HN và HCM sau này, nhưng hiện tại đóng 20tr / năm mà đường trong TP vẫn tắc như cũ :(

Hạng B2
7/10/11
391
19
18
T/P HCM
Theo em ko phải sáng kiến mà là hình thức tận thu vì các bác dùng xe toàn loại đắt tiền, mấy người bạn em ở nc ngoài thấy em mua xe hơn sáu chục tửơng xịn lắm ai de khi thấy xe mình đón ở sân bay nó bảo mình sạo. rõ khổ, mấy bác nhà mình hay đi nn do vậy tưởng anh em mình nhiều seng lắm lên phải tận thu thôi phải ko các bác?

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
chắc bóp dc miếng nào hay miếng đó, để hugo ăn dặm dữ wá, ko lẽ sếp hugo ko ăn dc miếng nào sao?
ra lời hứa là 2015 sẽ hết, vì 2015 là thằng khác lên, thằng cũ hứa chứ tao đâu có hứa ---> bài cũ mà xài hiệu wả wài