Hạng C
3/1/10
855
7.300
93
Dán lại kính lái với mã phim cao cấp nhất của 3M_Crystalline CR60
SUBARU Forester
View attachment 3103643
http://www.tinmyautofilm.vn/phim-cach-nhiet-3m-kinh-lai-_crystalline-cr60.html
Ps: Tặng bộ 3M Car Care (Vệ sinh kính 3M + Khăn microfiber 3M + Vệ sinh bảo dưỡng nội thất 3M) trong Tuần đầu năm_số lượng có hạn
Có bộ nào cao cấp vừa vừa dành cho xe cỏ ko bác? (sedan B) :D, với lại bóc phim cũ có mất phí ko? (xe này em mua cũ, chủ trước dán cái phim lởm khởm :D).

Cách nhiệt được tới đâu nói thực là khó biết, có bao nhiêu yếu tố, nhưng mà về chất lượng (và phải cả tay nghề thợ) thì em nghĩ 3M tốt, cái xe cỏ trước của em (trước cái cỏ này) dán 3M xịn sau 6-7 năm vẫn như ban đầu. Mà dạo đó dán ở Trần Bình Trọng, lâu quá quên mất tên shop đó rồi.

• Like
Reactions: TINMY 3M
Có bộ nào cao cấp vừa vừa dành cho xe cỏ ko bác? (sedan B) :D, với lại bóc phim cũ có mất phí ko? (xe này em mua cũ, chủ trước dán cái phim lởm khởm :D).

Cách nhiệt được tới đâu nói thực là khó biết, có bao nhiêu yếu tố, nhưng mà về chất lượng (và phải cả tay nghề thợ) thì em nghĩ 3M tốt, cái xe cỏ trước của em (trước cái cỏ này) dán 3M xịn sau 6-7 năm vẫn như ban đầu. Mà dạo đó dán ở Trần Bình Trọng, lâu quá quên mất tên shop đó rồi.
Dạ anh
Tất nhiên phim cách nhiệt cũng cách nhiệt ở mức độ nào đấy thôi anh, ko thể nói dán xong là cool, là "mát lạnh" này kia... như nhiều bài pr trên net. Do thực tế nó là một màng vật liệu rất mỏng (cực mỏng) và đặc biệt là có thể nhìn xuyên qua được. Ngoài cách nhiệt còn 2 chức năng cũng quan trọng là cản tia UV (gây rát tay + xạm da) và lọc bớt ánh sáng (giảm chói nắng khó chịu).
Quay lại vấn đề xe mình_Sedan B thì anh tham khảo gói thu2, gói cao cấp 3M Full Ceramic IR là hợp lý ah.
Chi tiết gói này a tham khảo theo link giúp e: http://www.tinmyautofilm.vn/3m-full-ceramic_phong-cach-tien-nghi.html
Giá cả Oser anh check ib cho cụ thể.
Về việc xử lý phim cũ thì bên em nào giờ ko tính phí, chỉ lưu ý khách hàng về thời gian phát sinh và một số dòng xe dễ bị rủi ro tróc đường song nhiệt chỗ kính lưng khi lột phim cũ (ford, mer...)
Lúc nào tiện ghé, anh nhắn trc giúp. Ae cân đối hẹn khách lệch g chút cho tiện anh.
Tks a

• Like
Reactions: nintiendo