Hạng B1
19/10/20
72
104
33
28
Đọc hết 4 trang mà không thấy được tí thông tin mới gì, toàn cạnh khóe nhau với chả chê bai hãng.

Con Innova Cross này là khan hàng thật sự, tháng 12 muốn mua thì lấy 2 bịch lạc vẫn không có xe giao do hãng định giá con này thay đổi đột ngột, làm cầu tăng vượt số xe đã đặt từ nhà máy, mà giờ mới đặt mới thêm thì làm gì sẵn, nhà máy làm theo đơn đặt hàng cả rồi, lại phải đợi.

Xpander hay cả Xpander Cross cũng là chiếu dưới, không phải đối thủ của con này, đừng ra so nó khập khiễng. Quay lại câu chuyện thì có Custin rất xứng tầm, Toy biết cái cửa lùa nó lợi hại quá nên đạp giá Innova Cross xuống sâu luôn cho an tâm, đợi 2024 doanh số ổn định xem sao, vì dàn gầm của con Innova Cross đi gia đình ổn hơn.

Custin sau hồi ra mắt tháng 9 thì cũng có đợt khan hàng nhưng hãng giải quyết nhanh hơn do xe CKD, còn Innova Cross vừa CBU vừa quá hot ở các thị trường. Ông anh mình ở Q.7 đặt xe ngay sau đợt ra mắt mà tới đầu tháng 12 vẫn chưa có xe giao, chuyển cọc lên lấy Carnival về đi Tết luôn.

Hạng D
23/1/16
1.876
1.183
113
Mệt với ông này, con innova hộp số CVT mà mang ra chạy dịch vụ chở nặng liên tục sau vài năm sẽ thấy cảnh nhé. Nguyên cái hộp số cvt đã loại ngay từ vòng gửi xe rồi
em ko biết gì về hộp số CVT thì em tìm hiểu lại đi nhé, chứ anh ko rãnh mà đi giải thích lại cho thành phần non nớt như em đâu
Và innova hybrid nó cũng ko dùng belt, em muốn nói thì cũng phải tìm hiểu chứ em, lớn rồi chứ có phải nít đâu

• Haha
Reactions: camapsaigon
Hạng B2
11/7/10
112
84
43
www.otosaigon.com
em ko biết gì về hộp số CVT thì em tìm hiểu lại đi nhé, chứ anh ko rãnh mà đi giải thích lại cho thành phần non nớt như em đâu
Và innova hybrid nó cũng ko dùng belt, em muốn nói thì cũng phải tìm hiểu chứ em, lớn rồi chứ có phải nít đâu
Thế ông mang con Hybrid ra chạy dịch vụ à? Con Innova bản xăng hộp số 100% là cvt, chạy dịch vụ hộp số cvt thì vỡ mõm nhé. Mà ngay cả con Hybrid thấy hãng Toy bảo vẫn dùng hộp số CVT thường chứ không phải ECVT để cắt giảm chi phí cho phù hợp thị trường VN.

Hạng D
23/1/16
1.876
1.183
113
Thế ông mang con Hybrid ra chạy dịch vụ à? Con Innova bản xăng hộp số 100% là cvt, chạy dịch vụ hộp số cvt thì vỡ mõm nhé. Mà ngay cả con Hybrid thấy hãng Toy bảo vẫn dùng hộp số CVT thường chứ không phải ECVT để cắt giảm chi phí cho phù hợp thị trường VN.
em trai, 2024 rồi, em làm như CVT nó như cọng thun vậy muốn hỏng là hỏng ? em về tìm hiểu lại đi. nguyên lý truyền động ra sao ? CVT hỏng đa phần do thay dầu ko đúng chuẩn.
thường xe TNGA thì về VN nó vẫn đảm bảo nguyên mẫu, có cắt thì cắt option, đừng có "nghe" mà hãy tìm hiểu nha em.
rồi tại sao xe hybrid thì ko làm dịch vụ dc ? bộ em nghĩ chạy dịch vụ là nghèo nên ko dám mua hybrid hả ? anh thấy em nên ra ngoài nhiều hơn là cào phím rồi bốc phét nhé em

Hạng C
28/2/15
993
699
93
40
bán cũng được phết nhỉ, nhưng mà bữa giờ đi đường vẫn ít thấy

Hạng D
29/11/06
3.961
10.229
113
Mình chấm con Ỉn Cross máy xăng mà chưa gom đủ lúa :)
Hy vọng tới lúc gom đủ lúa rồi ôm ra đập 1 phát nhận xe về luôn chứ không phải cọc rồi chờ như lúc này.

• Haha
Reactions: Khanhngo2212