Hạng D
10/12/13
2.510
6.184
113
Vụ quỹ vận hành từ âm sang dương và dư là sao vậy anh?
Theo em biết là con bé Vân Anh rất khéo tay, giỏi nữa. She có vài căn Lex, Inperia...
Tiền quỹ bảo trì công khai, tuy nhiên có cái máy quẹt thẻ xe ra vào hỏng mấy năm rồi chưa sửa <----Hơi keo tí. À, bác nào vac bài em quăng lên group Lex khai mau??? :D :D
Thấy hôm nay mấy em môi giới khí thế quá: giải ngân, mua bán thue, hẹn xem nhà tất bật lắm á :D

Hạng B2
8/7/21
180
223
43
33
Theo em biết là con bé Vân Anh rất khéo tay, giỏi nữa. She có vài căn Lex, Inperia...
Tiền quỹ bảo trì công khai, tuy nhiên có cái máy quẹt thẻ xe ra vào hỏng mấy năm rồi chưa sửa <----Hơi keo tí. À, bác nào vac bài em quăng lên group Lex khai mau??? :D :D
Thấy hôm nay mấy em môi giới khí thế quá: giải ngân, mua bán thue, hẹn xem nhà tất bật lắm á :D
Hi bác trên Lex ổn không bác, em tính căn 1PN cho thuê được không bác nhỉ ngại vụ sổ sách.

Hạng C
3/12/18
881
2.720
93
Quận 7
Con bé VA dân kiểm toán nên nó chi li và sòng phẳng >> tăng điểm
Ban QT CC mà công khai ...tăng quỹ ngay, sợ nhất mấy cha vào % HĐ là khổ vì không dám kiểm soát kỹ

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng D
10/12/13
2.510
6.184
113
Thì bác ở em mới hỏi ấy, bác ở đó thấy ok không?
Theo em thì ổn, đi vào Q1 nhanh gọn lẹ. Về cơ bản với giá $ đó thì quá tốt. Có cái chung cư này nhiều người già lắm nhen, hêhheh. Mí em gái xinh xinh thì bên LA, LB nhiều lắm .
Con bé VA dân kiểm toán nên nó chi li và sòng phẳng >> tăng điểm
Ban QT CC mà công khai ...tăng quỹ ngay, sợ nhất mấy cha vào % HĐ là khổ vì không dám kiểm soát kỹ
Nằm vùng là đây roài :p :p

Hạng B1
18/1/18
83
85
18
TPHCM
Nhà không sổ nhưng giá tăng lời khẫm rồi. Miếng Palace đằng sau đang thẩy san lấp chắc Nô chủ hồi sinh rồi

• Haha
Reactions: hunghtl
Hạng D
10/12/13
2.510
6.184
113
Nhà không sổ nhưng giá tăng lời khẫm rồi. Miếng Palace đằng sau đang thẩy san lấp chắc Nô chủ hồi sinh rồi
Bữa ai bảo là của Coôpmart ấy. Nó đốt cỏ cả tuần khói um. Giá tầm 45tr kiếm đâu ra, để ở hay cho thuê thì vô tư, nhưng ăn nhanh thì giờ cũng là thời điểm ?!?!?!!?! :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Hạng F
29/8/07
8.017
26.369
113
Có khách mua 4.8 tỷ bro nhớ giới thiệu giúp em với nha.
Bà Trang đâu chỉ 1 căn đâu, tập hợp lại kiện chung thôi.

Chiều mới gặp em trai chung tầng , làm môi giới cho thuê / mua bán Lex: em trai báo cáo là dạo này mua bán Lexington tấp nập quá, giá căn 3 PN trước tầm 4.1 -4.3, nay giao dịch 4.5-4.8. Giá thuê căn 3 PN là 17-20tr full nội thất.
Có thông tin gì lạ chăng , trước đây giao dịch khá ì ạch.... :(

• Like
Reactions: Mustafa