Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
14/7/08
63
0
6
49
kimbinh tennis club
30/4 này em định làm tour: Phú Thọ, Sầm Sơn, Cửa Lò, đường Hồ Chí MInh, Hoà Bình, Phú Thọ. 2 vc em thôi đi 4 ngày mà chưa tự lái cung đường này bao giờ, mấy lần trước toàn đi theo đoàn thôi. bác nào có kinh nghiệm về bất kể chuyện j dọc đường phổ biến e với. Như là lái xe thì lưu ý j, nhà nghỉ ra làm sao...ăn uống...e xin hậu tạ, thanks trc.

Hạng B1
14/7/08
63
0
6
49
kimbinh tennis club
e thêm tí, em chạy Isuzu Dmax có điều j đặc biệt cần tránh k ah? thời gian thoải mái thì có chỗ nào đáng xem mà tour thường k có, các bác giúp e với.

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com
Thế là bác ở Việt Trì hay thị xã Phú Thọ ?????
Theo em bác đi thế mà 4 ngày thì không có thời gian tắm biển đâu, tuyến này ăn thì nhiều chỗ, bác đi qua thành phố Thanh Hóa vào quán Thanh Còm ngay QL1 (Quảng Xương thì phải ) ăn được và có mấy câu thơ vui lắm ....
Còn xe thì Dmax là tốt rồi, chỉ chú ý tốc độ và nhiều biển cấm vượt . Chắc xe bác chạy diezen nên đổ dầu trong thành phố, các chỗ "không có trong tour" thì đến đâu hỏi dân địa phương ở đấy, nhất là các bác xe ôm ở cửa KS :) :)
Chúc bác đi vui vẻ và an tòan !

Hạng B1
14/7/08
63
0
6
49
kimbinh tennis club
cảm ơn tvson bác vui tính quá..he. thú thức lần đầu lái xa e hơi lo lo, nhưng thế mới hấp dẫn. e đang định chuyển sang đi tuyến pthọ, hbình, hạ long đêm di sản...dù sao cũng cảm ơn bác...e cũng chưa quyết, có lẽ đi đến đâu hay đến đó

Status
Không mở trả lời sau này.