Hạng C
Bác ơi, việc của bác là đổi màu xe: thì nó đơn giản đổi cà vẹt lại đúng màu thực tế đã sơn lại là ok.

Còn vấn đề chủ thớt nói là đổi thiết kế của xe cái này thì mấy ông đăng kiểm sợ ăn đạn nên từ chối thôi. còn việc gây khó để kiếm bánh mì thì giờ chắc ko dám làm sau khi hốt từ sếp tới lính vào ấy ngồi
Nghĩ cũng tội nghiệp cho các anh ấy, không giữ được mình phải mang thân tù tội, danh dự bị hủy hoại, tiền bạc cũng bị thu hồi lại.
Em nghĩ cũng nên sàng lọc lại trong số đó cũng có nhiều nguời tốt, biết nhận thức và ân hận những sai phạm, nên ân xá cho họ và để họ trở về với công việc, họ sẽ làm tốt hơn.

• Haha
Reactions: crabs
Hạng C
10/12/12
901
2.053
93
Mình độ đèn, bodykit, mâm vỏ xe mình tới giờ cũng 10 năm, tới năm 2020 vẫn còn dễ vụ bodykit, sau đó dkiem làm căng vụ đèn, thế là phải về zin đèn khi đi dkiem, lúc ấy bodykit vẫn qua. Sau khi dkiem bị đại khai sát giới thì giờ bodykit phải tháo về zin, Nói chung chôi thì cứ chơi, tới dkiem dành 1 ngày tháo hết về zin

Hạng C
Mình độ đèn, bodykit, mâm vỏ xe mình tới giờ cũng 10 năm, tới năm 2020 vẫn còn dễ vụ bodykit, sau đó dkiem làm căng vụ đèn, thế là phải về zin đèn khi đi dkiem, lúc ấy bodykit vẫn qua. Sau khi dkiem bị đại khai sát giới thì giờ bodykit phải tháo về zin, Nói chung chôi thì cứ chơi, tới dkiem dành 1 ngày tháo hết về zin
Chiếc E46 của em độ đèn, con em đem đi đăng kiểm bị bọn cò mồi (garage) hù dọa để ăn tiền cò môi giới.
Lần sau em đem đi thì chẳng thấy thắc mắc gì.
Thích Mitsubishi Evo nhưng sợ đăng kiểm